Chuyển tới nội dung

Ảnh
- - - - -

Ở LS thì xăm hình ở chỗ nào/?

• Bạn không thể đăng chủ đề mới
  • Xin vui lòng đăng nhập để trả lời
14 trả lời cho chủ đề này

#1 OFFLINE   Conglt

Conglt

Thành viên chính thức

• Quảng cáo
  • 56 Bài viết:

Đăng vào: 19/07/2011 - 21:31

Có bạn nào biết tại Tp của chúng ta có địa điểm nào có thể xăm hình đc không nhỉ.Mình định xăm một hình nhỏ thôi,không cần cầu kỳ lắm,nhưng đi HN thì mất công và tg.Hehe.Ai biết xin chỉ dùm nhé,thank!

Bình luận

#2 OFFLINE   *Cau.ut*ls3295

*Cau.ut*ls3295

Thành viên chính thức

• Thành viên
  • 192 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 08:16

Xăm mình à. Hổ báo thì mang nấu cao.Gấu thì mang đi lấy mật luôn.mà lại cho vào sở thú hết :2996658:

#3 OFFLINE   Quân alone

Quân alone

Thành Viên Mới Tinh

• Thành viên
  • 862 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 09:46

xăm mình ở LS thì bạn ra đường đi động nhị thanh , gần đến động nhìn bên tay trái , cửa hàng xăm nằm bên đường đối diện với động nhị thanh , nếu ko muốn xăm ở đó thì ra quán trà đá , thấy ai có hình xăm đẹp thì hỏi , nói chuyện 1 lúc bảo nó xăm cho :d

#4 OFFLINE   KHÔNG BIẾT MỎI

KHÔNG BIẾT MỎI

Rồi anh sẽ đến

• Smod
  • 815 Bài viết:
  • Nơi ở:Ai đến từ đâu, thì mình đến từ đấy... nói ra ngại lắm ố
  • Sở thích:hiền lành mong manh chưa biết gì., dê mới nhớn

Đăng vào: 22/07/2011 - 10:47

để lại số điện thoại hôm nào thợ xịn hà nội lên anh gọi.

#5 OFFLINE   Not_Afraid_

Not_Afraid_

Thành viên tích cực

• Báo sự thật
  • 352 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 11:36

để lại số điện thoại hôm nào thợ xịn hà nội lên anh gọi.

Em có xăm 1 hình bên tay phải , nhỏ thôi. Đợt đấy e xăm ở QN, đang định xăm lại cho đẹp nhưng lười đi xa :d Hum nào có thợ xịn cho em ké với nhé 01678317543. Thanks U very múc !!!

#6 OFFLINE   Cún Mốc

Cún Mốc

Cave chúa

• Thành viên
  • 2102 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 14:41

cho em hỏi chút, bây h thấy nói nhiều đến kiểu " xăm sữa " bình thường ko có hình, uống rượu bia vào nó mới nổi hình lên. em hỏi thì cái thằng xăm bảo xăm sữa là lấy sữa của thiếu nữ còn trinh đi xăm mới thành, còn ko thì uống say nó cũng ko nổi lên đc. phải ko ạ :d

#7 OFFLINE   Quân alone

Quân alone

Thành Viên Mới Tinh

• Thành viên
  • 862 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 14:52

cho em hỏi chút, bây h thấy nói nhiều đến kiểu " xăm sữa " bình thường ko có hình, uống rượu bia vào nó mới nổi hình lên. em hỏi thì cái thằng xăm bảo xăm sữa là lấy sữa của thiếu nữ còn trinh đi xăm mới thành, còn ko thì uống say nó cũng ko nổi lên đc. phải ko ạ :d

chỉ con trai còn trinh mới có sữa thôi , con gái còn trinh thì lấy sữa ở đâu ra zậy ?

#8 OFFLINE   Cún Mốc

Cún Mốc

Cave chúa

• Thành viên
  • 2102 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 15:10

Xăm sữa có từ lâu òi. Hồi xưa bọn thợ gốm nó cũng lấy sữa người để làm men cho chén rượu, mỗi khi rót rượu vào thì hiện hình ở đáy chén. Sữa thì sữa gì chẳng như nhau mà, bọn nó cứ phét lên thế để tăng thêm vẻ nguy hiểm thôi. Trong tù còn có kiểu xăm là rắc bột tôm lên rồi để khi nào da thịt thối ra là thành hình, nhưng kiểu này giờ chắc thất truyền mẹ rồi.

Giờ xăm hiện đại vừa đẹp lại vừa nhẹ nhàng đơn giản chứ hồi xưa xăm chủ yếu là mực tàu thằng nào muốn xăm vào chỗ da non cũng phải có tí bản lĩnh nếu không đau vãi đái ra ấy.

bột tôm, đầu tôm xay là để xóa hình xăm chứ, đâu phải xăm ? lấy dao tem rạch vào chỗ cần xăm nhiều đường rồi đắp đầu tôm xay nát vào cho nhiễm trùng, thối thịt=> mất hình xăm. còn cái vụ xăm sữa thì mới nghe nói đến :)) bây h chuyển sang thắc mắc con gái còn trinh có sữa ko :d

#9 OFFLINE   vaio3x

vaio3x

Già làng

• Báo sự thật
  • 484 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 15:27

Thế xăm vào trinh có đau không?

#10 OFFLINE   Yakuza

Yakuza

Leader Autism Team!

• CLB Ôtô-Xe Máy
  • 3009 Bài viết:
  • Sở thích:Tiền, xe, Gái :">

Đăng vào: 22/07/2011 - 16:26

Xăm bằng sữa là dùng sữa của người mẹ nuôi con so (nuôi con lần đầu ) để xăm.
Bạn muốn xăm, bạn lên hiệu cắt tóc Đức nguyện, tìm Hiếu, nó là thằng anh con bác mình. xăm cũng ổn, ngày nào cũng thấy khách gọi đến nhà xăm.

#11 OFFLINE   Not_Afraid_

Not_Afraid_

Thành viên tích cực

• Báo sự thật
  • 352 Bài viết:

Đăng vào: 22/07/2011 - 19:34

chưa đc nhìn thấy ai xăm sữa bao giờ. 3D thì thấy rồi. Có điều xăm cái bọn 3D ko phải ai cũng xăm đc vì còn tuỳ vào làn da có hợp hay ko :d có thằng lúc xăm xong cực đẹp, đc tầm 2,3 tháng bị nhoè đi , lúc đấy ko phải 3D mà 0.3D còn ko thành :d nhoe nhoét xấu vl.

#12 OFFLINE   hunghucls

hunghucls

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 8 Bài viết:
  • Sở thích:GamE ! ^^ gA(p. g0*~ gia0 LU*u v0*j' nHju` nGu*0*j`! HjE^n nAy -DaNg -D0^c. tHA^n !

Đăng vào: 29/07/2011 - 23:21

muốn xăm đẹp mà free có 1 cách đơn giản lắm, nhưng tốn thời gian, ai có thời gian thì xăm đc, cách thức như sau : xin bóc vài quyển lịch ở bên Yên Trạch salon là đảm bảo hình xăm nào cũng có, rất chuyên nghệp :4_1_219:

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 ẩn danh