Chuyển tới nội dung

Ảnh
- - - - -
hỏi

Thi tuyển công chức viên chức ở các huyện

• Bạn không thể đăng chủ đề mới
  • Xin vui lòng đăng nhập để trả lời
42 trả lời cho chủ đề này

#1 OFFLINE   chuotcon88

chuotcon88

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 6 Bài viết:

Đăng vào: 07/09/2012 - 14:54

Năm nay sở giáo dục không thi tuyển rùi nhưng phòng giáo dục ở các huyện vẫn thi tuyển . Nghe nói trong tháng 9-10 tới này.
Ai biết gì về thông tin này thì up lên cho bạn bè mới nha.

Bình luận

#2 OFFLINE   Ngố Tàu Ls

Ngố Tàu Ls

Ngố Tàu Ls

• Thành viên
  • 1047 Bài viết:
  • Sở thích:Thích những gì mình thích, không thích những gì mình không thích.
    Còn hỏi gì nữa không nào ^^
  • Social Groups:Đói nghèo hội, MOVIE FREESTYLE CLUB

Đăng vào: 07/09/2012 - 14:56

Thế thì bạn hỏi Admin Trần nhá,
Anh đấy đang là Cán bộ Phòng giáo Dục huyện Văn lãng,
  • hvienls thích

#3 OFFLINE   starlove_89

starlove_89

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 0 Bài viết:

Đăng vào: 07/09/2012 - 17:21

chưa có thông tin gì đâu bạn ah.chắc phải 3 tháng nữa.năm nay các huyện thi tuyển cùng 1 time

#4 OFFLINE   Trang dinh

Trang dinh

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 20 Bài viết:

Đăng vào: 07/09/2012 - 20:02

có thông tin gì mọi người cho mình biết với nha .thanks

#5 OFFLINE   ♥Cường_Cua♥

Cường_Cua

Supe Admin

• ♥CLB Hương hồi Xứ Lạng♥
  • 538 Bài viết:
  • Sở thích:Hút Cỏ , đập đá và chạy ngựa ngoài ra còn thích cả rượu và Gái nữa

Đăng vào: 07/09/2012 - 21:25

có tiền không mà đòi thì công chức vào ngành giáo dục , giỏi mà không có $ thì vẫn cứ ngồi đó mà thất nghiệp
  • cọp_con91 thích

#6 OFFLINE   Mr. Trần

Mr. Trần

Mr. Trần

• Root Admin
  • 4750 Bài viết:

Đăng vào: 07/09/2012 - 21:53

có tiền không mà đòi thì công chức vào ngành giáo dục , giỏi mà không có $ thì vẫn cứ ngồi đó mà thất nghiệp

Chả ai dám tuyển THẰNG NGU vào làm việc đâu bác ạ, THẰNG NGU có được xét tuyển vào ngành thì cũng chỉ là THẰNG NGU thôi. Đã giỏi thực sự thì không phải lo thất nghiệp.

Việc xét tuyển viên chức giáo viên đã thực hiện được 2 tháng rồi, khả năng trong tháng 9 sẽ có kết quả từ bên phòng nội vụ các huyện, tùy vào họ làm việc thế nào.
  • Thanh Mai và Trai Tim_kobietyeu thích

#7 OFFLINE   chuotcon88

chuotcon88

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 6 Bài viết:

Đăng vào: 08/09/2012 - 15:08

Cám ơn mọi người đã có ý kiến, Nhưng Anh Trần nói là đã xét tuyển được 2 tháng rùi thì có nghĩa là đã sắp xong rùi sao?
hay là sắp có thông báo thi xét tuyển? Mình đọc mãi mà chẳng hiểu được.

#8 OFFLINE   chuotcon88

chuotcon88

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 6 Bài viết:

Đăng vào: 08/09/2012 - 15:10

vả lại huyện mình cũng chỉ có hợp đồng thui chứ chưa thi mà mong rằng lỡ ở sở rùi thì may ở đợt này,

#9 OFFLINE   Trai Tim_kobietyeu

Trai Tim_kobietyeu

Thành viên mới tinh

• Thành viên
  • 32 Bài viết:
  • Sở thích:nhiều thứ

Đăng vào: 08/09/2012 - 16:51

Các huyện chưa có tuyển viên chức đâu bạn. Phải tháng 10. Có Cao Lộc, Bắc sơn năm nay thi tuyển. các huyện khác có ngành thi tuyển, có ngành xét tuyển.
Hồ sơ xin hợp đồng thì ngta nộp từ tháng 9 rùi. Bây giờ là đc sắp xếp đi làm hết rùi đấy.

#10 OFFLINE   Miss T

Miss T

Thành viên chính thức

• Thành viên
  • 161 Bài viết:

Đăng vào: 10/09/2012 - 00:47

Anh Trần ơi, anh cho em hỏi với nhé: 1người có kết quả học tập là 7,86 + huy chương bạc hùng biện ở Hội thi nghiệp vụ sư phạm toàn quốc năm 2009 tổ chức tại Thái Nguyên. 1người có kết quả học tập là 7,04 và thành tích bề nổi k có j. Như vậy, nhìn vào đây thì ai được gọi là "THẰNG NGU" ạ. Và nếu xét ký hợp đồng đi làm thì ai được ạ? Anh sẽ nói là người đầu tiên đúg k? Nhưg lại k fải thế. Và như vậy có được cho là tiêu cực k? Thanks you!

#11 OFFLINE   Mr. Trần

Mr. Trần

Mr. Trần

• Root Admin
  • 4750 Bài viết:

Đăng vào: 10/09/2012 - 09:13

Hiện nay PGD&ĐT huyện Văn Lãng đã có quyết định tuyển gv hợp đồng và nhân viên. Hiện tại đã tương đối đủ giáo viên, nhân viên.

Anh Trần ơi, anh cho em hỏi với nhé: 1người có kết quả học tập là 7,86 + huy chương bạc hùng biện ở Hội thi nghiệp vụ sư phạm toàn quốc năm 2009 tổ chức tại Thái Nguyên. 1người có kết quả học tập là 7,04 và thành tích bề nổi k có j. Như vậy, nhìn vào đây thì ai được gọi là "THẰNG NGU" ạ. Và nếu xét ký hợp đồng đi làm thì ai được ạ? Anh sẽ nói là người đầu tiên đúg k? Nhưg lại k fải thế. Và như vậy có được cho là tiêu cực k? Thanks you!

Vấn đề bạn hỏi bên tổ chức sẽ rõ hơn. Việc xét tuyển giáo viên không chỉ căn cứ vào thành tích huy chương bạn ạ, hay nói cách khác nó chỉ là phụ. Xét tuyển căn cứ vào trình độ (Đại học, cao đẳng, trung cấp), điểm phẩy, địa phương (Hộ khẩu khu vực), dân tộc, ... Tất cả các ưu tiên như vậy điểm được cộng vào rồi tính.

Bạn cần so sánh rõ các ưu tiên của bạn với người khác.

#12 OFFLINE   Miss T

Miss T

Thành viên chính thức

• Thành viên
  • 161 Bài viết:

Đăng vào: 10/09/2012 - 18:20

Vấn đề là học cùg 1 lớp, lại cùg ở 1huyện, cả 2ngườj đều là dtộc thjểu số... Thôi, k nói nữa...vì nói ra lại sợ độg chạm tới nhiều người, em còn tiếp tục xin việc nữa mà,chắc là hơi mệt đây.hjhj. Thanks anh Trần nha! Giá như nơi nào cũg minh bạch nhỉ. À anh Trần cho e hỏi với. Sở gd năm nay liệu có tổ chức thj hay xét tuyển côg chức k nhỉ? Thanks you!

Từ khóa có cùng tag: hỏi

0 người đang đọc chủ đề này

0 thành viên, 0 khách, 0 ẩn danh